สายยางหม้อลมเบรค

(1/2) > >>

NEUNG_EG:
ถ้าเราถอดสายที่ต่อจากหม้อลมเบรคไปท่อ ID ออกเพื่อที่จะเช็คสาย มันจะเป็นอะไรเป่าครับ

S0NiC_EG:
ไม่เป็นไรพี่ ผมถอดประจำ แต่ตอนใส่กลับดูให้แน่นๆละกัน ดูท่อ One Way สีขาวอย่าให้สลับฝั่งกันล่ะ ตัวนี้สำคัญมากเดี๋ยวเบรคไม่อยู่

SunDans:
ถอด! ต้องถอด! ต้องถอดๆๆๆ

NEUNG_EG:
อ้างจาก: S0NiC_EG ที่ มีนาคม 07, 2012, 03:43:15 pm

ไม่เป็นไรพี่ ผมถอดประจำ แต่ตอนใส่กลับดูให้แน่นๆละกัน ดูท่อ One Way สีขาวอย่าให้สลับฝั่งกันล่ะ ตัวนี้สำคัญมากเดี๋ยวเบรคไม่อยู่

จ้า.........แต่ที่ถอดประจำมันถอดอะไร......... ojk8bf ojk8bf

อ้างจาก: SunDans ที่ มีนาคม 07, 2012, 03:44:15 pm

ถอด! ต้องถอด! ต้องถอดๆๆๆ

โอเค.....งั้นคืนนี้.....ถอด! ต้องถอด! ต้องถอดๆๆๆ........ FvUtq FvUtq

SunDans:
ถอดระวังหน่อยนะพี่ สายมันชอบ..แข็ง...ระวังแตกหักได้ เบิกศูนย์ท่อนล่ะ 650 บาท ไปซื้อท่อยางทนแรงดันเหมือนกันขายเมตร 80 บาท 555+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป